Sáng ngày 13/11/2015 tại Viện Khoa học Lâm nghiệp Việt Nam, đã diễn ra buổi lễ trao bằng Tiến sĩ Lâm nghiệp cho các tân Tiến sĩ tốt nghiệp tại Viện năm 2015.
Đến dự buổi lễ có Giám đốc Viện Khoa học Lâm nghiệp Việt Nam- GS.TS. Võ Đại Hải; Phó giám đốc Viện Khoa học Lâm nghiệp Việt Nam – PGS.TS. Nguyễn Thị Bích Ngọc; cùng các đồng chí nguyên lãnh đạo Viện; các thầy HDKH; các phòng Ban chức năng; đại diện lãnh đạo cơ quan của các tân Tiến sĩ và đông đảo bạn bè, đồng nghiệp, người thân đã đến dự và chúc mừng cho các Tân Tiến sĩ.
Thay mặt Viện, GS-TS. Võ Đại Hải – Giám đốc Viện đã lên trao bằng, tặng hoa và chức mừng cho các tân Tiến sĩ.
Hy vọng rằng, với những kiến thức thu nhận được các tân Tiến sĩ sẽ ứng dụng vào các nhiệm vụ của mình tại các đơn vị, xứng đáng với bằng học vị Tiến sĩ do Viện cấp. Góp phần xây dựng ngành Lâm nghiệp vững mạnh.
Tin mới nhất
- Kiểm tra hiện trường triển khai thực hiện Dự án sản xuất thử nghiệm cấp Bộ do Viện chủ trì tại Bình Định
- Giáo sư Tiến sỹ Võ Đại Hải được Hội đồng Giáo sư Nhà nước bổ nhiệm giữ chức Phó Chủ tịch Hội đồng Giáo sư liên ngành Nông nghiệp Lâm nghiệp năm 2024
- Quyết định số 06/QĐ-HĐGSNN ngày 31 tháng 5 năm 2024 về việc thành lập 28 Hội đồng Giáo sư ngành, liên ngành năm 2024
- Khoa học bén rễ tới đâu, chuyển giao cho người dân tới đó
- Sinh hoạt học thuật “Carbon rừng”
Các tin khác
- Công văn số 8904/BNN-KHCN ngày 29/10/2015 về việc đề xuất và đăng ký thực hiện nhiệm vụ KHCN thuộc Chương trình Công nghệ sinh học nông nghiệp, thủy sản
- Thông báo về việc tổ chức lễ trao bằng Tiến sĩ Lâm nghiệp
- Quyết định số: 4139/QĐ-BNN-TCCB ngày 20/10/2015 của của Bộ Nông nghiệp và Phát triển nông thôn về việc tặng giải thưởng “Bông lúa vàng Việt Nam” năm 2015
- Lễ công bố Quyết định bổ nhiệm Giám đốc Trung tâm Lâm nghiệp nhiệt đới
- Lễ công bố Quyết định bổ nhiệm Giám đốc Trung tâm Nghiên cứu và Chuyển giao kỹ thuật Lâm sinh