Ngày 30/12/2020, Giám đốc Viện Khoa học Lâm nghiệp Việt Nam đã ký quyết định bổ nhiệm có thời hạn đồng chí Nguyễn Đức Thành – Trưởng phòng Thí nghiệm vật liệu và Công nghệ gỗ giữ chức vụ Phó Viện trưởng Viện Nghiên cứu Công nghiệp rừng.
Tới dự buổi lễ có GS.TS Võ Đại Hải, Bí thư Đảng ủy, Giám đốc Viện, Lãnh đạo đại diện các Ban chức năng của Viện Khoa học Lâm nghiệp Việt Nam cùng toàn thể cán bộ, viên chức công tác tại Viện Nghiên cứu Công nghiệp rừng.
GS.TS Võ Đại Hải, Bí thư Đảng ủy, Giám đốc Viện Khoa học Lâm nghiệp Việt Nam trao quyết định cho đồng chí Nguyễn Đức Thành
Sau khi đồng chí Nguyễn Bá Triệu –Trưởng ban Ban Tổ chức, Hành chính công bố quyết định bổ nhiệm, GS.TS Võ Đại Hải, Bí thư Đảng ủy, Giám đốc Viện đã trao Quyết định, phát biểu, tặng hoa chúc mừng và biểu dương những nỗ lực của đồng chí Nguyễn Đức Thành. GS.TS. Võ Đại Hải tin tưởng, với trọng trách và nhiệm vụ mới được giao, đồng chí Nguyễn Đức Thành sẽ phát huy sức trẻ, năng lực, nhiệt huyết của mình để có những đóng góp cho sự phát triển của đơn vị trong thời gian tới.
Theo Quyết định số 644/QĐ-KHLN ngày 30/12/2020 về việc bổ nhiệm cán bộ của Giám đốc Viện, đồng chí Nguyễn Đức Thành được bổ nhiệm giữ chức vụ Phó Viện trưởng Viện Nghiên cứu Công nghiệp rừng kể từ ngày 01/01/2021, thời hạn 5 năm.
Tại buổi lễ, đồng chí Nguyễn Đức Thành tỏ lòng biết ơn tới Đảng ủy, Ban Giám đốc Viện Khoa học Lâm nghiệp Việt Nam và cán bộ, viên chức Viện Nghiên cứu Công nghiệp rừng, hứa sẽ quyết tâm thực hiện tốt nhiệm vụ mới và cùng ban lãnh đạo đơn vị quản lý, điều hành để đưa Viện Nghiên cứu Công nghiệp rừng ngày càng phát triển.
Tin mới nhất
- Kiểm tra hiện trường triển khai thực hiện Dự án sản xuất thử nghiệm cấp Bộ do Viện chủ trì tại Bình Định
- Giáo sư Tiến sỹ Võ Đại Hải được Hội đồng Giáo sư Nhà nước bổ nhiệm giữ chức Phó Chủ tịch Hội đồng Giáo sư liên ngành Nông nghiệp Lâm nghiệp năm 2024
- Quyết định số 06/QĐ-HĐGSNN ngày 31 tháng 5 năm 2024 về việc thành lập 28 Hội đồng Giáo sư ngành, liên ngành năm 2024
- Khoa học bén rễ tới đâu, chuyển giao cho người dân tới đó
- Sinh hoạt học thuật “Carbon rừng”
Các tin khác
- Lễ trao bằng Tiến sĩ Lâm nghiệp năm 2020
- Hội nghị tổng kết công tác năm 2020 và phương hướng triển khai nhiệm vụ năm 2021
- Lễ kỷ niệm 30 năm thành lập Viện Nghiên cứu Sinh thái và Môi trường rừng
- Hội thao truyền thống Công đoàn cơ sở Viện Khoa học Lâm nghiệp Việt Nam năm 2020, Chào mừng kỷ niệm 59 năm thành lập Viện Khoa học Lâm nghiệp Việt Nam (1961-2020)
- Thông báo danh sách Trúng tuyển kỳ tuyển dụng viên chức năm 2020